o] 3

JAMHURI YA KENYA
WIZARA YA MAMBO YA NJE

HATI YA KUTOA HUDUMA KWA WANANCHI

MAONO
Kenya iliyo na amani, mafanikio na uwezo wa kushindana kimataifa
JUKUMU

Kuonyesha, kuendeleza na kulinda maslahi na heshima ya Kenya katika mataifa ya nje,
na pia kuchangia katika haki, amani na usawa ulimwenguni

MANUFAA MAKUU

Umakini wa mteja, Uzalendo, Ubingwa, Maadili na Uadilifu, Haki na Usawa

Namba Huduma/ Bidhaa Mahitaji ya Kupokea Gharama ya Muda
Huduma/Bidhaa Huduma
1 Thibitisha hati/Nyaraka e Kupokea ombi na hati Kutoka e Ndani ya siku nne (4) za kazi
zinazohitajika shillingi 100
hadi shilingi
2000
2. Kushawishi kwa niaba ya | e Kupokea ombi inapohitajika | Hakuna e Miezi sita (6) kabla ya tarehe ya
Kenya ugombeaji wa | e Kuwepo kwa nafasi uchaguzi/Mkutano/Hafla
nyadhifa mbali mbali e |dhini ya baraza la
katika Mashirika ya mawaziri ikiwa inahitajika e Kunapotangazwa nia ya kuwania wadhifa
Kimataifa, mikutano na | o Kutangaza nia ya
hafla mbalimbali za Kugombea
kimataifa e Kuhitimu
3. Kuhitimisha mikataba ya | e Kupokea ombi Hakuna e Ndani ya miezi mitatu (3) baada ya baraza Ila
Nchi Mwenyeji, maafikiano | e |dhini ya baraza la Mawaziri kupeana idhini
na mapatano mengineyo mawaziri
e |dhini ya Bunge
4. Ulipaji wa Dbidhaa na | e Agizo la Ununuzi / Agizo la | Hakuna e Ndani a siku kumi na nne (14) baada ya kupokea
huduma Huduma nyaraka zinazohitajika
e Dhibitisho I|la utoaji wa
bidhaa / Udhibitisho wa
huduma
e Maelezo vya ukaguzi /
Udhibitisho wa Huduma
e Hati za kupokea
e Ankara/ maelezo ya
mahitaji
5. Kuwezesha maombi ya | e Kupokea ombi Hakuna e Ndani ya siku mbili (2) za kazi baada ya kupokea
visa kwa maafisa wa | e Nyaraka halali na ombi
Serikall ya Kenya uthibitisho wa malipo ya
wanaosafiri ng'ambo kwa ada ya visa panapohitajika
kazi rasmi
6. Kusambaza habari kuhusu | ¢ Ombi I|la habari ikiwa | Hakuna e Mara moja au ndani ya siku moja (1)
sera ya Kenya ya mambo lahitajika e Kama ombi lahitaji mashauriano ya kina, utajulishwa
ya nje mapema kuhusu muda ambao utasubiri jibu kamili
7. Kutoa majibu kwa maswali | e Kupokea ombi Hakuna e Ndani ya siku tano (5) za kazi
ya Bunge e |kiwa jibu Ilahitaji mashauriano ya kina, Bunge
itajulishwa mapema kuhusu muda ambao jibu
litapeanwa
8. Kuwezesha usindikaji wa | e Kupokea ombi na hati | Hakuna e Ndani ya siku thelathini (30) za kazi baada ya
misamaha ya kodi kwa zinazohitajika kupokea ombi
wanadiplomasia
Q. Kujibu mawasiliano (simu, Kupokea mawasiliano Hakuna e Ndani ya milio mitatu (3)
barua, hati, baruapepe na e Ndani ya siku tano (5) za kazi kuhusu barua na hati
kathalika) za mambo ya kigeni
e Ndani ya siku mbili (2) za kazi kuhusu barua pepe
e Kama ombi lahitaji mashauriano ya kina, utajulishwa
mapema kuhusu muda ambao utasubiri jibu kamili

NIA YETU NI KUTOA HUDUMA BORA KWA HESHIMA

Huduma yoyote ambayo haizingatii hivi viwango ama afisa yeyote ambaye
heshima aripotiwe kwa:

Katibu Mkuu
Wizara ya Mambo ya Nje
Sanduku La Posta 30551, Nairobi

Nambari ya Simu: +254 204949000, +254 20 3318888
+254 710600978, +254 733318806

Barua pepe: complaints@mfa.go.ke, info@mfa.go.ke

hazingatii utoaji wa huduma bora kwa

Kamishena/Katibu Mkuu Mtendaji
Kamisheni ya Kutoa Haki
Orofa ya pili, West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi

Sanduku La Posta 20414-0200, Nairobi
Nambari ya Simu +254 (0)20 240337/072270604

Barua pepe: info@ombudsman.go.ke

“HUDUMA BORA NI HAKI YAKO”

Tovuti/Wavuti: www.ombudsman.go.ke




